ஹோண்டா ஹைனெஸ் வாங்கி ரூ .43,000 வரை சேமிக்கவும்!

ஹோண்டா ஹைனெஸ் வாங்கி ரூ .43,000 வரை சேமிக்கவும்!

ஹோண்டா ஹைன்ஸ் இப்போது அதன் ராயல் என்ஃபீல்ட் மற்றும் ஜாவா பைக்குகளுடன் இந்திய சாலைகளில் பெரும் சத்தம் எழுப்புகிறது. நீங்கள் திருவிழாவில் இருந்தால் ஹோண்டா ஹைன்ஸ் சிபி 350 பைக் அவசியம். இப்போது வாங்க. ஏனெனில் நீங்கள் ரூ .43,000 வரை சேமிக்க முடியும்!

ஆம், வாடிக்கையாளர்களை ஈர்க்க ஹோண்டா திருவிழாவின் போது சிறப்பு சலுகைகளை வழங்குகிறது. பிஎஸ் 6 விதிகளின் கீழ் தயாரிக்கப்படும் பிரீமியம் பைக் வாங்குவதற்கு நிறுவனம் அழுத்தம் கொடுக்கிறது. இது போல, நிறுவனம் இப்போது விழாவில் மிகப்பெரிய சலுகையை வழங்கி வருகிறது. இந்நிறுவனம், ஐ.சி.சி.ஐ வங்கியுடன் இணைந்து, ஹோண்டா ஹைன்ஸ் வாங்குவதற்கு நிதியளித்து வருகிறது.வெளியான மாதத்தில் தோருக்கு 20000 முன்பதிவு!

சலுகைகள் என்ன?
ஹோண்டா ஹைன்ஸ் வாங்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நிறுவனத்தின் சலுகைகள் பல வழிகளில் லாபகரமானவை. நிறுவனம் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு வாடிக்கையாளர்களுக்கு 100% நிதி உதவியை வழங்கும். இது சாலை விலையிலும் கிடைக்கிறது. நிறுவனம் குறைந்த வட்டி விகித சலுகையையும் வழங்குகிறது. இந்த வட்டி விகிதம் 5.6% முதல் தொடங்குகிறது. ஏற்கனவே சந்தையில் வழங்கப்பட்ட வட்டி விகிதத்துடன் ஒப்பிடும்போது இது பாதி வட்டி விகிதமாகும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. அதாவது நிறுவனம் வழங்கும் 5.6 சதவீத வட்டி விகிதத்தில் ஹோண்டா ஹைன்ஸ் வாங்கினால் ரூ .43,000 வரை சேமிக்க முடியும். மற்றொரு முக்கியமான சலுகை என்னவென்றால், ஈ.எம்.ஐ யும் குறைவாக இருக்கும். இ.எம்.ஐ ரூ .4,999 இல் தொடங்குகிறது. இந்த எல் சலுகைகள் ஜபார்டஸ்ட் மற்றும் வாங்குபவர்களுக்கு வசதியானவை.

ஹைனஸ் சிறப்புகள் என்ன?
ஐந்து-ஸ்ட்ரோக் OHC ஒற்றை சிலிண்டர் எஞ்சின் மூலம், ஹைன்ஸ் 3000rpm இல் 30Nm முறுக்குவிசை உற்பத்தி செய்யும் திறன் கொண்டது. இதேபோன்ற சாலைகளில் செல்லக்கூடிய வகையில் இந்த பைக் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று ஹோண்டா நம்புகிறது. 1107 மிமீ, 181 கிலோ உயரத்துடன், இந்த பைக்கில் 166 மிமீ கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் உள்ளது. இந்த பைக் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஆறு வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது.

சாலை வரி, பதிவு கட்டணம்

எல்.ஈ.டி விளக்குகள், இழுவைக் கட்டுப்பாடு மற்றும் இரட்டை ஏபிஎஸ் ஆகியவை ஹோண்டா ஹைனஸ் பைக்கின் முக்கிய இடங்கள். ஸ்மார்ட்போன் புளூடூத் வழியாக தொலைபேசியுடன் இணைகிறது. 350 சிசி திறன் கொண்ட பைக் இரண்டு மாடல்களில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு கிடைக்கிறது. இந்த பைக்கின் சவாரி பார்ப்பதற்கு மிகவும் கவர்ச்சியானது மற்றும் உங்களுக்கு ஒரு அற்புதமான உணர்வைத் தருகிறது. இந்த பைக்கின் ஆரம்ப விலை ரூ .1.90 லட்சம் (எக்ஸ்ஷோரூம் விலை).

இந்தியாவின் இரு சக்கர சந்தையில் ராயல் என்ஃபீல்டின் இரு சக்கர வாகனங்கள் மற்றும் 350 சிசி எஞ்சின் பிரிவில் போட்டியிடும் திட்டத்தை ஹைன்ஸ் அறிவித்துள்ளது. பல பயனர்கள் ஏற்கனவே இந்த பைக்கைப் பற்றி தங்கள் கருத்தை வெளிப்படுத்துகின்றனர்.
திருவிழா நேரத்தில் புதிய காரை விட பழைய காருக்கான முழு தேவை

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *