குழந்தையின் தலைமுடியில் பசுமையாக வளர இதைப் பயன்படுத்துங்கள்:

குழந்தையின் தலைமுடியில் பசுமையாக வளர இதைப் பயன்படுத்துங்கள்:

உங்கள் குழந்தையின் தலைமுடி பசுமையாக வளர விரும்பினால், நீங்கள் தலைமுடிக்கு அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். குழந்தை முடி அடர்த்தியாகவும், பசுமையாகவும், கருமையாகவும் வளர இந்த இயற்கை முறைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்.
குழந்தையின் தலைமுடியை தேங்காய் எண்ணெயுடன் தினமும் 20 நிமிடங்கள் மசாஜ் செய்யவும். குழந்தை முடி ஒரு மணி நேரம் கழித்து கழுவ வேண்டும்.

குழந்தை குளிக்க ஷாம்பு பயன்படுத்த வேண்டும், இது தலையில் இருந்து அழுக்கு மற்றும் அழுக்கை நீக்குகிறது. குழந்தையுடன் வாரத்திற்கு 2 முறை குளிக்கவும். அலோவெரா தலைமுடிக்கு எவ்வளவு சருமத்திற்கு நல்லது. குழந்தையின் முடி வளர்ச்சியை மேம்படுத்த அலோவெராவை நேரடியாக பயன்படுத்தலாம். இல்லையெனில் ஷாம்பூவை கலந்து பயன்படுத்தலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *