அமெரிக்க தேர்தல் முடிவுகள் 2020 புதுப்பிப்புகள்:

அமெரிக்க தேர்தல் முடிவுகள் 2020 புதுப்பிப்புகள்:

அமெரிக்க தேர்தல் முடிவு 2020: அமெரிக்க ஜனாதிபதி தேர்தலில் வாக்குகளின் எண்ணிக்கை .. டொனால்ட் டிரம்ப் முன்னணியில் உள்ளார் அமெரிக்க ஜனாதிபதி தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை தொடர்பாக தற்போதைய ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் மற்றும் ஜோ பிடென் இடையே திகில் தொடர்கிறது. ட்ரம்ப் (குடியரசுக் கட்சி) தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது முறையாக ஜனாதிபதி பதவியைக் கைப்பற்றப் போராடி வரும் நிலையில் … பிடென் (ஜனநாயகக் கட்சி) 45 வது ஜனாதிபதித் தேர்தலில் வெற்றி பெற்று வெள்ளை மாளிகையில் நுழைய விரும்புகிறார். வாக்கு எண்ணிக்கையில் இதுவரை 12 மாநிலங்களில் ஜோ பிடனின் வெற்றி … டிரம்ப் 13 மாநிலங்களில் முன்னிலை வகிக்கிறார். முக்கியமான மாநிலமான புளோரிடாவில் இருவருக்கும் இடையே சண்டை தொடர்கிறது. ட்ரம்பிற்கும் புளோரிடாவில் லேசான முன்னிலை உண்டு.

ஆரம்பகால போக்குகளில் பிடென் ஆதிக்கம் செலுத்திய நிலையில், டொனால்ட் டிரம்ப் மீண்டும் குதித்தார். டிரம்ப் தொடர்ந்து பிடனில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறார் என்று அமெரிக்க ஊடகங்களில் வரும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. டிரம்ப் 231 தேர்தல் வாக்குகளுடன் முன்னிலை வகிக்கிறார், ஜோ பிடன் 173 தேர்தல் வாக்குகளுடன் முன்னிலை வகிக்கிறார். 270 தேர்தல் வாக்குகளைப் பெறுபவர்கள் ஜனாதிபதி பதவியை வெல்வார்கள். இதுவரை மேற்கொள்ளப்பட்ட வாக்குகளின் எண்ணிக்கையில் டொனால்ட் டிரம்ப் 13 மாநிலங்களில் தொடர்ந்து முன்னிலை வகிக்கிறார். இந்தியானா, கென்டக்கி, அலபாமா, மிசிசிப்பி, டென்னசி, ஓக்லஹோமா மாநிலங்களில் டொனால்ட் டிரம்ப் வெற்றி பெற்றுள்ளார். 2016 இல் வென்ற பல மாநிலங்களில், இந்த நேரத்தில், டிரம்ப் பெரிய அளவில் முன்னேறி வருகிறார்.

அமெரிக்க ஜனாதிபதி தேர்தலில் திகில்

ஜோ பிடன் 12 மாநிலங்களில் முன்னிலை வகிக்கிறார். பிடென் தனது சொந்த மாநிலமான டெலாவேர், அதே போல் ரோட் தீவு, நியூ ஜெர்சி, மாசசூசெட்ஸ், மேரிலாந்து, இல்லினாய்ஸ், டெலாவேர் மற்றும் கனெக்டிகட் ஆகிய நாடுகளிலும் வென்றுள்ளார். அத்துடன் ஜோ பிடனுக்கு சொந்தமான நியூயார்க் மாநிலமும். அங்கு பிடென் 29 தேர்தல் வாக்குகளைப் பெற்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *