பல ஆண்டுகளாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. 7 ஆண்டுகளாக காதல் .. அவருக்கு முன் முன்மொழியப்பட்டது ..!

பல ஆண்டுகளாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. 7 ஆண்டுகளாக காதல் .. அவருக்கு முன் முன்மொழியப்பட்டது ..!

தென் நட்சத்திர கதாநாயகி காஜல் அகர்வால் சமீபத்தில் தனது ஆத்ம துணையைத் தேடிச் சென்றுள்ளார். கஜல் க ut தம் கிச்லுவை மணந்தார். ஆனால் இருவருக்கும் இடையிலான உண்மையான காதல் எப்போது தொடங்கியது? இதற்கு முன் முன்மொழிந்த இருவரையும் பார்த்தால் .. காஜலுக்கு க ut தமை 10 வருடங்களாகத் தெரியும் .. அவர்கள் 7 ஆண்டுகளாக காதலித்து வருகிறார்கள் என்பது தெரியும். இருப்பினும், க Ga தம்தான் முதலில் காஜலுக்கு முன்மொழிந்தார். அதன் பிறகு காஜல் அவரிடம் சரி சொன்னார்.

அவர்களின் உறவு அடுத்த கட்டத்தில் இருக்க வேண்டும் என்று காஜல் கூறுகிறார். காஜல் தெற்கில் ஒரு நட்சத்திர கதாநாயகியாக சூப்பர் கிராஸைக் கொண்டு வந்துள்ளார். ஆனால் திருமணத்திற்குப் பிறகு காஜல் திரைப்படங்களை தயாரிப்பாரா என்பது விரைவில் தெரியவரும். காஜல் தனது ஆச்சார்யா மற்றும் இந்தியன் 2 படங்களை இன்னும் முடிக்கவில்லை.இருப்பினும், மீண்டும் படப்பிடிப்பில் சேர காஜலுக்கு மூன்று மாதங்கள் ஆகும்.

திருமணத்திற்குப் பிறகும் முந்தைய வடிவம் தொடருமா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும். இன்னும் இரண்டு அல்லது மூன்று ஆண்டுகளுக்கு தெலுங்கில் விற்பனைக்கு வருவாய் இருக்காது என்று நான் சொல்ல முடியும். திருமணத்திற்குப் பிறகு மாரி காஜல் தனது முந்தைய வடிவத்தைத் தொடருவாரா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும். தற்போது நட்சத்திர ஹீரோக்கள் மட்டுமல்லாமல், இளம் ஹீரோக்களுக்கு ஜோடியாக நடிக்கும் காஜல் விரைவில் மேலும் இரண்டு திட்டங்களை அறிவிப்பார் என்று அறியப்படுகிறது. திருமணத்திற்குப் பிறகு காஜல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படங்களை தயாரிக்கிறாரா அல்லது வழக்கம் போல் இருக்குமா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *