ஸ்கூட்டர்களில் இந்த அற்புதமான சலுகைகளை வழங்கும் டி.வி.எஸ் விவரங்களை அறியவும்:

ஸ்கூட்டர்களில் இந்த அற்புதமான சலுகைகளை வழங்கும் டி.வி.எஸ் விவரங்களை அறியவும்:

பண்டிகை காலங்களில் நிறைய சலுகைகள் உள்ளன. இதற்கிடையில், டிவிஎஸ் தனது சிறந்த விற்பனையான ஸ்கூட்டர் டிவிஎஸ் வியாழனில் சிறந்த சலுகையை கொண்டு வந்துள்ளது. நிறுவனம் ஜீரோ ஃபைனான்ஸ் முதல் கேஷ் பேக் வரை அனைத்தையும் வழங்குகிறது. இந்த சலுகையின் கீழ், நீங்கள் இந்த ஸ்கூட்டரை செலுத்தாமல் வாங்கலாம். இது தவிர நீங்கள் பாங்க் ஆப் பரோடா அல்லது ஐசிஐசிஐ வங்கி டெபிட் அல்லது கிரெடிட் கார்டு மூலம் பணம் செலுத்தினால் 5% பணத்தை திரும்பப் பெறலாம்.

இந்த சலுகையை மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக மாற்ற, நிறுவனம் குறைந்த EMI விருப்பத்தை வழங்குகிறது. அதை உங்கள் வீட்டிற்கு கொண்டு வர விரும்பினால், நீங்கள் ரூ.2,222 ஐ EMI உடன் மட்டுமே பெற முடியும். இந்நிறுவனம் Paytm க்கு ரூ .4,500 வரை பணத்தை திருப்பி அளிக்கிறது. டி.வி.எஸ் ஸ்கூட்டரில் யூ.எஸ்.பி சார்ஜர், முன் சேமிப்பு இடம் மற்றும் வண்ணமயமான விசர் போன்ற புதிய அம்சங்களையும் சேர்த்தது. இது 110 சிசி எஞ்சின் பெறுகிறது. பிஎஸ் 4 பதிப்பில், எஞ்சின் 7.9 பிஹெச்பி சக்தியையும் 8.4 என்எம் பீக் டார்க்கையும் உற்பத்தி செய்கிறது. ஜூபிடர் கிளாசிக் ET-FI ஸ்கூட்டர் பல்வேறு வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது. சூரிய ஒளி தந்தங்கள், இலையுதிர் பழுப்பு மற்றும் புதிய இண்டி நீல நிற நிழல்கள் ஆகியவை இதில் அடங்கும்.

வியாழனின் சமமான ஹோண்டா ஆக்டிவா 6 ஜி பற்றி பேசுகையில், இது 109.51 சிசி எஞ்சின் கொண்டிருக்கிறது, இது 8000 ஆர்.பி.எம்மில் 5.73 கிலோவாட் சக்தியையும் 5250 ஆர்.பி.எம்மில் 8.79 என்.எம் டார்க்கையும் உற்பத்தி செய்கிறது. இந்த ஸ்கூட்டரில் தானியங்கி வகை கிளட்ச் உள்ளது. இடைநீக்கத்தைப் பற்றி பேசுகையில், இது முன்புறத்தில் ஒரு தொலைநோக்கி இடைநீக்கம் மற்றும் பின்புறத்தில் 3-படி சரிசெய்யக்கூடிய வசந்த-ஏற்றப்பட்ட ஹைட்ராலிக் இடைநீக்கம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *