உலகிலேயே அதிக சர்க்கரை நுகர்வு இந்தியாவில் உள்ளதா?

உலகிலேயே அதிக சர்க்கரை நுகர்வு இந்தியாவில் உள்ளதா?

உலகிலேயே அதிக சர்க்கரை நுகர்வு இந்தியாவில் உள்ளது என்று ஒரு அறிக்கை கூறுகிறது. நாட்டில் பெரும்பான்மையான மக்கள் சர்க்கரை சாப்பிட விரும்புகிறார்கள். உணவு அமைச்சின் மூத்த அதிகாரி சுதான்ஷு பாண்டே கூறுகையில், தனிநபர் நுகர்வு உலக சராசரிக்கு உயர்ந்தால் உள்நாட்டு தேவை ஆண்டுக்கு 5.2 மில்லியன் டன்னாக உயரும்.
சர்க்கரை காரணமாக உடல்நலம் மற்றும் உடல் பருமன் ஆகியவற்றில் மாற்றங்கள் ஆராயப்படும் நேரத்தில் இந்தியாவில் நுகர்வு அதிகரித்து வருகிறது. இந்திய மக்களை அதிக இனிப்புகள் சாப்பிட தூண்டுவதற்கான நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன என்று அறியப்படுகிறது.

நாட்டில் உள்ள ஆலைகள் அதிகப்படியான சர்க்கரை பயன்பாட்டைக் குறைக்க முயற்சிக்கும்போது நுகர்வு அதிகரிக்க முயற்சிக்கின்றன. அதிக உற்பத்திச் செலவு இந்தியா மானியமின்றி உலக சந்தையில் சர்க்கரையை விற்க முடியாது என்பதைக் குறிக்கிறது.
மில்ஸ் தங்கள் முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக உள்நாட்டு வாடிக்கையாளர்களை குறிவைத்து பட்டறைகள் மற்றும் வெபினார்கள் உள்ளிட்ட ஆன்லைன் பிரச்சாரங்களை ஏற்பாடு செய்கிறது. ஆன்லைன் ஊட்டச்சத்து நிபுணர்கள், பொது சுகாதார வல்லுநர்கள் மற்றும் உட்சுரப்பியல் வல்லுநர்கள் தங்கள் அறிவைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள்.

மூளை சக்தி, தசை ஆற்றல் மற்றும் உடல் உயிரணுக்களின் சரியான செயல்பாட்டிற்கு செல்லும் அனைத்து இயற்கை செயல்முறைகளுக்கும் சர்க்கரை மிகவும் பிரியமான ஆதாரம் என்று இந்திய சர்க்கரை ஆலைகள் சங்கம் கூறுகிறது. உணவில் உள்ள கலோரிகள் சர்க்கரையின் கலோரிகளுக்கு சமம். சங்கத்தின் கூற்றுப்படி, கலோரிகள் எரிக்கப்படாமலோ அல்லது அதிகமாக சாப்பிடாமலோ மட்டுமே எடை அதிகரிக்கும். உலகின் இரண்டாவது பெரிய சர்க்கரை உற்பத்தியாளரும் இந்தியா தான். 2019-20 ஆம் ஆண்டில், இந்தியா சலுகைகளுடன் 5.65 மில்லியன் டன்களை ஏற்றுமதி செய்தது. ஆஸ்திரேலியா, பிரேசில் மற்றும் குவாத்தமாலா போட்டிகள். ஆலைகள் 2020-21க்குள் 6 மில்லியன் டன்களை ஏற்றுமதி செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன. நல்ல மழையுடன், உற்பத்தி 13 சதவீதம் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *